Ruka kwenda kwenye maudhui
Nembo ya NSUMBA HERBAL CLINIC NSUMBA Herbal Clinic
Bidhaa

Bidhaa Zetu

Bidhaa za NSUMBA HERBAL CLINIC zimeandaliwa kwa kuzingatia ubora wa mwonekano, utambulisho wa chapa na matumizi yenye mwongozo kwa mteja.

Bidhaa Gastro Herbs ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Mmeng'enyo, Moyo na Sukari

Gastro Herbs

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga afya ya tumbo na mmeng'enyo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Herbal Fem One, Herbal Fem Two, Kidney Flow na ProstalCure
Afya ya Uzazi kwa Wanawake

Herbal Fem One

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga afya ya uzazi ya mwanamke. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Herbal Fem Two ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Afya ya Uzazi kwa Wanawake

Herbal Fem Two

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga afya ya uzazi ya mwanamke. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Cycle Balance ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Afya ya Uzazi kwa Wanawake

Cycle Balance

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga usawazishaji wa mzunguko wa hedhi. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Flow Cleanser, Cycle Balance, Neuro Restore, Hermo Well na HerniaEnd
Afya ya Uzazi kwa Wanawake

Flow Cleanser

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga usafi na ustawi wa mfumo wa uzazi wa mwanamke. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Herbal Fem One, Herbal Fem Two, Kidney Flow na ProstalCure
Mfumo wa Mkojo na Tezi Dume

Kidney Flow

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa figo na mfumo wa mkojo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa ProstalCure ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Mfumo wa Mkojo na Tezi Dume

ProstalCure

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa tezi dume. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Urine Control, Fever Care, Air Relief, Man Power na Immune Boost
Mfumo wa Mkojo na Tezi Dume

Urine Control

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga udhibiti wa mkojo na ustawi wa njia ya mkojo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Man Power, Herbal Fit, Back Side, Dream Body na Gastro Herbs
Afya ya Uzazi kwa Wanaume

Man Power

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga nguvu na ustawi wa mwanaume. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Sperm Plus ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Afya ya Uzazi kwa Wanaume

Sperm Plus

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mbegu za kiume. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa VG Plus ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Afya ya Uzazi kwa Wanaume

VG Plus

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga nguvu na uimara wa mwanaume. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Flow Cleanser, Cycle Balance, Neuro Restore, Hermo Well na HerniaEnd
Afya ya Uzazi kwa Wanaume

Hermo Well

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga usawazishaji wa homoni na ustawi. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Gluco Fix ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Mmeng'enyo, Moyo na Sukari

Gluco Fix

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga usawazishaji wa sukari mwilini. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Heart Balance ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Mmeng'enyo, Moyo na Sukari

Heart Balance

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa moyo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Flow Cleanser, Cycle Balance, Neuro Restore, Hermo Well na HerniaEnd
Mmeng'enyo, Moyo na Sukari

Hepmo Well

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa ini na mmeng'enyo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa HerniaEnd ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Mmeng'enyo, Moyo na Sukari

HerniaEnd

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa misuli ya tumbo na ngiri. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Immune Boost ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Immune Boost

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga kinga ya mwili. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa Neuro Restore ya NSUMBA HERBAL CLINIC
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Neuro Restore

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mfumo wa fahamu na usingizi. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Urine Control, Fever Care, Air Relief, Man Power na Immune Boost
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Fever Care

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mwili wakati wa homa. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Urine Control, Fever Care, Air Relief, Man Power na Immune Boost
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Air Relief

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mfumo wa upumuaji. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Gastro Herbs, Skin Cleaner, Gluco Fix na Heart Balance
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Skin Cleaner

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa ngozi. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Man Power, Herbal Fit, Back Side, Dream Body na Gastro Herbs
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Herbal Fit

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mwili na umbo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Man Power, Herbal Fit, Back Side, Dream Body na Gastro Herbs
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Dream Body

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa umbo la mwili. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa
Bidhaa za NSUMBA: Man Power, Herbal Fit, Back Side, Dream Body na Gastro Herbs
Kinga, Ngozi na Ustawi wa Jumla

Back Side

Bidhaa ya asili ya NSUMBA HERBAL CLINIC inayolenga ustawi wa mgongo na viungo. Hupatikana kliniki na hutumika kwa maelekezo ya timu yetu. Kwa mwongozo wa matumizi na maelezo zaidi, wasiliana nasi.

Tazama bidhaa

Taarifa zilizo kwenye tovuti hii ni za kielimu na hazichukui nafasi ya uchunguzi wa kitabibu, ushauri wa mtaalamu wa afya au huduma ya dharura. Kwa dalili kali au za dharura, tafadhali fika hospitali mara moja. Usiache dawa ulizoandikiwa bila ushauri wa mtaalamu wa afya aliyehitimu.