Huduma Zetu
NSUMBA HERBAL CLINIC hutoa huduma mbalimbali zinazolenga ustawi wa afya kwa mtazamo wa tiba asilia na ushauri wa karibu kwa mteja.
Afya ya Uzazi kwa Wanawake
Ushauri wa afya, tiba asilia na ufuatiliaji kwa changamoto za mfumo wa uzazi wa mwanamke.
Soma zaidi
Afya ya Uzazi kwa Wanaume
Ushauri wa faragha, tiba asilia na ufuatiliaji kwa changamoto za afya ya uzazi ya mwanaume.
Soma zaidi
Mfumo wa Mkojo, Figo na Tezi Dume
Ushauri na tiba asilia kwa changamoto za njia ya mkojo, figo na tezi dume, ikiwemo UTI inayorudia.
Soma zaidi
Afya ya Tumbo na Mmeng'enyo
Ushauri na tiba asilia kwa vidonda vya tumbo, gesi, kiungulia na changamoto za mmeng'enyo.
Soma zaidi
Afya ya Moyo na Usawazishaji wa Sukari
Ushauri wa mtindo wa maisha na tiba asilia inayolenga ustawi wa moyo na usawazishaji wa sukari mwilini.
Soma zaidi
Ngozi na Ustawi wa Nje
Ushauri na bidhaa za asili kwa ustawi wa ngozi na muonekano wa nje.
Soma zaidi
Kinga ya Mwili na Ustawi wa Jumla
Ushauri wa lishe, tiba asilia na bidhaa za asili zinazolenga kinga ya mwili na ustawi wa kila siku.
Soma zaidi
Elimu ya Afya na Ufuatiliaji
Maudhui ya elimu ya afya, mwongozo wa matumizi na ufuatiliaji wa karibu wa kila mteja.
Soma zaidiHuna uhakika ni huduma ipi inakufaa?
Wasiliana nasi — timu yetu itakusikiliza na kukushauri hatua inayofaa.