Ruka kwenda kwenye maudhui
Nembo ya NSUMBA HERBAL CLINIC NSUMBA Herbal Clinic
Kuhusu NSUMBA Video 07 Ago 2026

Karibu NSUMBA HERBAL CLINIC

Utangulizi mfupi wa NSUMBA HERBAL CLINIC — huduma zetu za tiba asilia, ushauri wa afya na bidhaa za asili, Ubungo Mawasiliano, Dar es Salaam.

Imeandaliwa na NSUMBA HERBAL CLINIC

Karibu NSUMBA HERBAL CLINIC

Katika video hii tunakukaribisha NSUMBA HERBAL CLINIC na kukueleza kwa ufupi tunavyowahudumia Watanzania kupitia tiba asilia, ushauri wa afya na bidhaa za asili.

Kliniki yetu ipo Dar es Salaam, Ubungo Mawasiliano, jirani na stendi ya daladala (geti la kutokea), kwenye jengo lenye ATM za CRDB na NMB — ofisi zipo ghorofa ya juu.

Tahadhari ya afya: Taarifa zilizo kwenye tovuti hii ni za kielimu na hazichukui nafasi ya uchunguzi wa kitabibu, ushauri wa mtaalamu wa afya au huduma ya dharura. Kwa dalili kali au za dharura, tafadhali fika hospitali mara moja. Usiache dawa ulizoandikiwa bila ushauri wa mtaalamu wa afya aliyehitimu.